Sunday, May 19, 2024

/

मोदी हरत नाही अन् राहुल गांधींचा विवाह होणार नाही : बोम्माई यांची टीका

 belgaum

नरेंद्र मोदींच्या राजवटीत देश सुरक्षित आहे. पाकिस्तानचा उद्दामपणा पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्यात दडलेला आहे.नुकतीच पाटण्यात तिसऱ्या आघाडीच्या नेत्यांची बैठक झाली त्या बैठकीत नरेंद्र मोदींना कसे पराभूत करायचे याबाबत चर्चा होत नाही. राहुल गांधी लग्न करणार का यावर चर्चा झाली आहे त्यामुळे यांच्या हातून देशाचा उद्धार होणार नाही.

मोदी हरणार नाहीत राहुलचे लग्न होणार नाही असा टोला देखील मुख्यमंत्री बसवराज बोम्मई यांनी लगावला.रविवारी बेळगाव शहरातील गांधी भवनात आयोजित केलेल्या बेळगाव महानगर व ग्रामीण भागातील भाजप कार्यकर्त्यांच्या बैठकीत ते बोलत होते.

लोकसभा निवडणुका वेगळ्या आहेत. विधानसभा निवडणुका वेगळ्या आहेत. नरेंद्र मोदी यांनी आल्यापासून स्वच्छ आणि कार्यक्षम प्रशासन दिले आहे. देशात 12 कोटी शौचालये बांधण्यात आली आहेत. प्रत्येक घरात पाणी पोहोचवण्याबाबत
राज्यातील 40 लाख घरांना पाणीपुरवठा करण्यात आला आहे. शेतकरी आणि विद्यार्थ्यांसाठी आम्ही अनेक कामे केली आहेत. मोदींना तोंड देण्यासाठी विरोधी पक्षनेता नाही. कर्नाटकात भाजप पुन्हा 25 जागा जिंकेल. मोदींना पुन्हा पंतप्रधान करण्याचा संकल्प कार्यकर्त्यांनी करावा, असे ते म्हणाले.Bommai bgm

 belgaum

विधानसभा निवडणुकीतील पराभवाला मीच जबाबदार आहे. प्रामाणिकपणे काम करून क्षेत्राचा विकास केला आहे. उत्तर कर्नाटकातील सिंचन क्षेत्राला आम्ही पाच हजार कोटी अनुदान दिले आहे. मी कित्तूर कर्नाटक विकास मंडळाच्या स्थापनेची घोषणा केली आहे. आमची विकासकामे लोकांपर्यंत पोहोचवण्यात आम्ही अपयशी ठरलो आहोत असे ते म्हणाले

डिझेलशिवाय बसेस थांबतील, अशी परिस्थिती निर्माण होणार आहे. कर्नाटक विजेविना अंधारात बुडणार आहे. एकाच महिन्यात या सरकारची लोकप्रियता कमी होण्याची ही पहिलीच वेळ आहे. पाऊस नाही, जलाशयांमध्ये पाणी नाही, याचा विचार ते करत नाहीत. तांदूळ दिला जात नाही याचा निषेध करण्यात कोणती नैतिकता आहे? सरकारमध्ये असताना ते आंदोलन करत आहेत. तांदूळ खरेदीचा उन्माद आहे, मला माहित आहे काय चालले आहे. त्याचा रंग काही दिवसात उघड होईल, असा बॉम्ब त्यांनी फोडला.

आमच्या सरकारला उल्लू बसवण्याचे काम त्यांनी केले. आता टक्केवारी निश्चित होत आहे. मंत्र्याने ठेकेदाराला बोलावून काय सांगितले ते मला माहीत आहे. कर्नाटक आता दिल्लीकरांसाठी एटीएम आहे. राजकारणात कधीही तडजोड केली नाही. घरी येणारे नकोत हे शक्य नाही. मातेच्या समान कार्यकर्त्यांचा विश्वासघात करण्याचे काम भाजप पक्षाने केलेले नाही असेही त्यांनी नमूद केलं.

 

 belgaum

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.