Tuesday, July 23, 2024

/

बस स्थानका समोरील चौकाचे नाव बदलू नका

 belgaum

बस स्थानकासमोरील चौकाचे नाव बदलू नये या चौकास टिपू सुलतान चौक असे नाव देण्यात यावे अशी मागणी महापौर उपमहापौरा कडे करण्यात आली आहे.शनिवारी सकाळी महा पालिकेत उर्दू नगरसेवकांनी आणि टिपू सुलतान संघर्ष समितीच्या वतीने सदर मागणी करण्यात आली आहे.

Mayor nivedn
मार्केट पोलीस स्थानकाच्या चौकास टिपू सुलतान चौक नाव देण्याचा प्रस्ताव बेळगाव पालिकेत अनेकदा मंजूर झाला आहे तरी देखील शनिवारच्या बैठकीत या चौकाचे नामकरण करण्याचा घाट घालण्यात आला आहे तो प्रस्ताव घेऊ नये या चौकास टिपू सुलतान नाव देण्यात यावे अशी मागणी उर्दू नगरसेवकांनी केली आहे.

यावेळी महापौर बसप्पा चिखलदिनी यांनी आजच्या बैठकीत हा विषय घेणार नसून इतर सगळ्यांशी चर्चा करून निर्णय घेऊ असे आश्वासन दिले.यावेळी नगरसेवक बाबूलाल मुजावर,मुझम्मील डोनी, मतीन शेख,आरिफ कटगेरी,फझा खान पठाण,कुतुब बंदी आदी यावेळी उपस्थित होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.