Monday, May 20, 2024

/

आजपासून बेळगावात हिवाळी अधिवेशन

 belgaum

बेळगाव लाईव्ह :सुवर्णसौधमध्येआज सोमवारपासून (दि. ४) विधिमंडळाचे हिवाळी अधिवेशन सुरू होत आहे. त्यासाठी मंत्र्यांची मांदियाळी सुरू झाली आहे. दहा दिवस चालणारे अधिवेशन सुरळीत पार पाडण्यासाठी केलेल्या तयारीचा आढावा विधानसभा अध्यक्ष यू. टी. खादर आणि विधान परिषदेचे सभापती बसवराज होरट्टी यांनी रविवारी सुवर्णसौधला भेट देऊन घेतला. तसेच अधिकाऱ्यांना आवश्यक सूचना दिल्या.

त्यांनी सुवर्णसौधसह विधानसभा व विधान परिषद सभागृहाच्या प्रवेशद्वारावरील तयारीची पाहणी केली. मायक्रोफोन व्यवस्था व इतर बाबी तपासल्या. सत्ताधारी पक्ष आणि विरोधी पक्षाच्या असणाची पाहणी केली. सभापती कक्ष, विधानसभा अध्यक्ष, मुख्यमंत्र्यांचा कक्ष, विरोधी पक्षनेत्यांच्या दालनाची
पाहणी केली.

मार्शलांच्या व्यवस्थेची विचारपूस केली आणि तुम्ही कुठे थांबलात, जेवण चांगले होते का? काही अडचण असेल तर त्या सोडविल्या जातील, असे सांगितले. नेमून दिलेले काम नेटकेपणाने पार पाडण्याच्या सूचना त्यांनी दिल्या.Krishna

 belgaum

आमदार, मार्शल, अधिकारी आणि प्रसारमाध्यमांसाठी असलेल्या दुपारच्या जेवणाची तयारी पाहिल्यानंतर अध्यक्ष व सभापतींनी जिल्हाधिकारी नितेश पाटील यांनीपाहणी केली.

मार्शलांच्या व्यवस्थेची विचारपूस केली आणि तुम्ही कुठे थांबलात, जेवण चांगले होते का? काही अडचण असेल तर त्या सोडविल्या जातील, असे सांगितले. नेमून दिलेले काम नेटकेपणाने पार पाडण्याच्या सूचना त्यांनी दिल्या.

आमदार, मार्शल, अधिकारी आणि प्रसारमाध्यमांसाठी असलेल्या दुपारच्या जेवणाची तयारी पाहिल्यानंतर अध्यक्ष व सभापतींनी जिल्हाधिकारी नितेश पाटील यांना काही सूचना केल्या. नंतर प्रेक्षक गॅलरीत कामकाज पाहण्यापूर्वी सभागृहाची तयारी तपासली.

अधिकाऱ्यांना कामकाज पाहण्याची परवानगी देण्याचे निर्देश दिले. सुवर्णसौधच्या सर्व भागांना भेट देऊन तयारीचा आढावा घेतला. त्यानंतर अधिकाऱ्यांची बैठक घेतली. यावेळी विधानसभा सचिव विशालाक्षी, परिषदेच्या सचिव महालक्ष्मी, जिल्हाधिकारी पाटील यांच्यासह अन्य अधिकारी उपस्थित होते.

 belgaum

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.