Friday, July 19, 2024

/

बेळगाव शहराचा पाणीपुरवठा आज, उद्या विस्कळीत

 belgaum

बेळगाव लाईव्ह :हिंडलगा येथील खराब झालेल्या पंपसेटच्या दुरुस्तीचे काम हाती घेण्यात आल्यामुळे आज सोमवारी व उद्या मंगळवार दि. 24 ऑक्टोबर रोजी बेळगाव शहराच्या उत्तर व दक्षिण भागातील पाणीपुरवठा विस्कळीत होणार असून नागरिकांनी याची नोंद घेऊन सहकार्य करावे, असे आवाहन एल अँड टी कंपनीने केले आहे.

हिंडलगा येथील 600 एचपीचा पंपसेट काल रविवारी दुपारी 2:15 वाजता खराब झाल्यानंतर त्याच्या दुरुस्तीचे काम तात्काळ हाती घेण्यात आले आहे. सदर दुरुस्तीचे काम पूर्ण होऊन हिंडलगा ते लक्ष्मी टेकडीपर्यंतचा पाणीपुरवठा सुरळीत होईपर्यंत आज व उद्या शहराच्या पुढील भागांमधील पाणीपुरवठा विस्कळीत होणार आहे.

बेळगाव दक्षिण : प्रभाग क्र. 15, 16, 21, 22, 23, 24, 29, 30, 40 ते44, 49 ते 55, 56, 57, 58 येथील मजगाव, नानावाडी, चिदंबरनगर, शहापूर, वडगाव, जुने बेळगाव, हिंदवाडी, आरसीनगर पहिला व दुसरा क्रॉस, राजारामनगर, मंगरीसी कॉलनी, महावीरनगर, मॅंगो मिडोज, कलमेश्वर सोसायटी, अनगोळ, टिळकवाडी,Dasra advt

शास्त्रीनगर समर्थनगर, कपलेश्वर कॉलनी, महात्मा फुले रोड आदी भाग. बेळगाव उत्तर : प्रभाग क्र. 1 ते 10 मधील सह्याद्रीनगर, टीव्ही सेंटर, सदाशिवनगर, बसव कॉलनी, कलमेश्वरनगर,

अशोकनगर, माळमारुती, गांधीनगर, शिवाजीनगर, वीरभद्रनगर, अहमदनगर, आझाद खान सोसायटी, सुभाषनगर, कॅन्टोन्मेंट हिंडाल्को इंडस्ट्री, केआयडीबी, डिफेन्स एरिया, सैनिकनगर केएलई हॉस्पिटल, बीम्स हॉस्पिटल.Dasra advt

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.