पंतप्रधानांना भेट दिली गेलेली मूर्ती बनविली गेली कर्नाटकात

0
 belgaum

बेळगावातील पंडिताने राम मंदिराचा मुहूर्त काढलेलं यापूर्वी आपण ऐकलं होत त्या नंतर उत्तर प्रदेशचे मुख्य मंत्री योगी आदित्यनाथ यांनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी याना भेट दिलेली मूर्ती देखील कर्नाटकातून गेली होती.

उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांना भेट दिलेल्या कोदानंदारामाच्या मूर्तीला कर्नाटकचा संबंध आहे. भूमिपूजनाच्या दिवशी अयोध्या राम मंदिरात बुधवारी पंतप्रधानांना ही मूर्ती सादर करण्यात आली.

bg

आपल्या ट्विटर हँडलवर बेंगळुरूचे खासदार पीसी मोहन यांनी नमूद केले की या पुतळ्याची रचना बेंगळुरूमध्ये केंगेरीच्या राममूर्ती यांनी केली होती. खासदारांनी आपल्या ट्वीटमध्ये उत्तर प्रदेशच्या मुख्यमंत्र्यांनी पंतप्रधानांना मूर्ती सादर करतानाचा फोटो तसेच चित्र निर्मात्याचा फोटो शेअर केला.

“श्री कोडनारामाचा पुतळा कर्नाटकातून पाठवला गेला आणि पंतप्रधान नरेंद्र मोदी जी यांना आज भेट देण्यात आली. पुतळ्याची रचना केंगेरीच्या राममूर्ती यांनी केली होती,” असे खासदारांच्या ट्विटमध्ये म्हटले आहे.

bg

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.