सामाजिक संदेश देत जाळणार ओल्ड मॅन

0
 belgaum

2019 या वर्षात महिलांवर घडलेल्या अत्याचार प्रकरणातील आरोपींना फाशीची शिक्षा द्यावी असा संदेश कॅम्प येथील गवळी गल्लीतील युवक मंडळाने ओल्ड मॅन द्वारा दिला आहे.अत्याचार केलेल्या आरोपीच्या खटल्याचा त्वरित निकाल द्यावा आणि या नराधमांना फाशी द्यावी हा संदेश आम्ही ओल्ड मॅनद्वारे दिला आहे असे मंडळाच्या कार्यकर्त्यांनी सांगितले.

35 फूट उंचीचा ओल्डमॅन तयार करण्यासाठी युवक पंधरा दिवसापासून कार्यरत आहेत.प्रारंभी त्यांनी स्वतः पैसे खर्च करून कामाला प्रारंभ केला पण नंतर नागरिकांनी देखील त्यांना मदत केली.

bg

अमित कांबळे आणि निखिल मोरे हे दोन युवक दरवर्षी ओल्ड मॅन तयार करून विक्री करतात.500 रु पासून 3000 रु पर्यंत त्यांच्याकडे विविध आकाराचे ओल्ड मॅन उपलब्ध आहेत.

बेळगाव शहर परिसरात देखील नवीन वर्षाच्या स्वागताची जय्यत तयारी करण्यात आली आहे अनेक हॉटेल मधून नॉन व्हेज पदार्थांची रेलचेल आहे युवक लहान मोठे घरात घरा बाहेर अनेकांनी मेजवानीचे बेत आयोजित केले आहेत.शहरातील मोठं मोठ्या हॉटेल मधून जोडप्यांना ऑफर देण्यात आली आहे. डी जे डान्स पार्ट्यांचे देखील आयोजन करण्यात आले आहे.बेळगाव live च्या वाचकांना आगामी नवीन वर्षाच्या शुभेच्छा!!!

bg

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.