Sunday, May 19, 2024

/

भ्रष्ट मंत्र्यांचे रक्षण करणाऱ्या सिद्धरामय्यानी राजीनामा ध्यावा-ईश्वराप्पा

 belgaum

बेळगाव दि २० : बेकायदेशीर संपत्ती बाळगलेले पालकमंत्री रमेश जारकीहोळी आणि राज्य महिला कॉंग्रेस अध्यक्षा लक्ष्मी हेब्बाळकर यांच्या राजीनाम्याची मागणी करत मुख्यमंत्र्यांनी हजारो कोटी कॉंग्रेस हाय कमांड ला पोचविल्याच्या विरोधात भाजपच्या वतीने बेळगावात आंदोलन केल .

बेळगावातील चन्नमा चौकात शेकडो भाजप कार्यकर्त्यांनी आंदोलन करत कॉंग्रेस सरकारच्या विरोधात घोषणाबाजी केली. माजी मुख्यमंत्री विरोधी पक्ष नेते जगदीश शेट्टर आणि विधान परिषद विरोधी पक्ष नेते के एस ईश्वराप्पा यांच्या नेतृत्वात हे आंदोलन करत चन्नमा चौकातून जिल्हाधिकारी कार्यालया पर्यंत रली काढत हे आंदोलन केल .

राज्यात भ्रष्ट मंत्र्यांचा रक्षण करण्याच काम सिद्धरामय्या करत आहेत त्यांनी तत्काळ आपल्या पदाचा राजीनामा ध्यावा राज्यात कॉंग्रेस  सत्तेवर आल्या पासून भ्रष्टाचाराची प्रकरण वाढली आहेत लाच दिल्या शिवाय गरिबांना वाळू मिळणे बंद झाले आहे लाच दिल्यावरमिळत आहे अस भ्रष्ट सरकार जीवनात पहिले नाही अस टीका के एस ईश्वराप्पा यांनी केल आहे .  डायरी प्रकरणा बद्दल मुख्यमंत्र्यांनी का मौन बाळगलं आहे जर का सिद्धरामय्या यांना खरोखर लाज वाटत असेल तर राजीनामा ध्यावा अशी मागणी माजी मंत्री उमेश कत्ती यांनी केली आहे . यावेळी खासदार सुरेश अंगडी , शशिकांत नाईक, विश्वनाथ पाटील , आमदार संजय पाटील आदी उपस्थित होते .bjp protest angainst bgm congress

 belgaum
 belgaum

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.