belgaum

बेळगाव लक्ष्मी टेकडी येथे राहणाऱ्या ३० वर्षीय नीता शिरगावकर यांनी मिस इंडिया कर्नाटक बेळगाव आणि मिस इंडिया कर्नाटक बेस्ट स्किन हा किताब पटकावला आहे. मिसेस इंडिया कर्नाटक-2022 चा अंतिम फेरी बुधवारी 10 ऑगस्ट 2022 रोजी रात्री आयोजित करण्यात आली होती आणि एका शानदार कार्यक्रमात सहभागींना नवीन मिसेस इंडिया-कर्नाटक म्हणून मुकुट परिधान करण्यात आला.

अंतिम फेरीत तीन फेऱ्यांचा समावेश असून संपूर्ण कर्नाटकातील एकूण 36 स्पर्धकांनी भाग घेतला होता. विशेष म्हणजे मुंबई आणि मस्कत येथील स्पर्धकही याचा भाग होता स्पर्धकांचे खालील वयोगटांमध्ये वर्गीकरण करण्यात आले; 22-40, 40-60 आणि 60+. विशेष म्हणजे दोन स्पर्धकांचे वय ७० पेक्षा जास्त होते.पहिल्या फेरीत स्पर्धकांनी कर्नाटक हातमागापासून तयार केलेले कपडे परिधान केले होते. स्पर्धक कर्नाटकी हातमागाच्या साड्या वेगवेगळ्या शैलीत परिधान करताना दिसले.

श्रीमती प्रतिभा सौनशिमठ (मिसेस एशिया इंटरनॅशनल आणि मिसेस इंडिया 2015; आयोजक आणि संचालिका मिसेस इंडिया-कर्नाटक आणि प्रादेशिक संचालिका मिसेस इंडिया) म्हणाल्या, “दुसरी फेरी ही महत्त्वाची फेरी होती कारण आम्ही कापड प्रदूषणाच्या विरोधात वकिली करत होतो. स्पर्धकांनी त्यांच्या जुन्या सिल्कच्या साड्या शेअर केल्या होत्या. (जे ते वापरत नव्हते).Neeta shirgaonkar

मिसेस इंडिया-कर्नाटकचे उद्दिष्ट महिलांना सक्षम करणे आणि वैयक्तिक वाढीसाठी संधी समृद्ध करणे हे आहे. मिसेस कर्नाटक इंडिया हे प्लेट फॉर्म विविध पार्श्वभूमी आणि संस्कृतींच्या महिलांना राष्ट्रीय आणि आंतरराष्ट्रीय स्तरावर एकत्र येण्यासाठी, गरजू लोकांच्या उन्नतीसाठी आजीवन वचनबद्धतेला पाठिंबा देण्यासाठी आणि जागतिक जबाबदारीची भावना विकसित करण्यासाठी प्रेरित करते.

कर्नाटक येथील विजेते मिसेस इंडिया पेजेंट्स प्रोडक्शन प्रायव्हेट लिमिटेडच्या संचालिका श्रीमती दीपाली फडणीस यांनी आयोजित केलेल्या MRS INDIA च्या प्रतिष्ठित राष्ट्रीय फायनलमध्ये कर्नाटकचे प्रतिनिधित्व करणार आहेत.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.