Saturday, June 15, 2024

/

जय किसान व्होलसेल भाजी मार्केटचे सोमवारी उदघाटन

 belgaum

बेळगावतील बहुचर्चित दुसऱ्या व्होलसेल भाजी मार्केटला राज्य शासना कडून परवाना मिळाला आहे. जय किसान व्हेजिटेबल असोसिएशन च्या पुढाकाराने पुणे बेंगळुरू महामार्गच्या बाजूला व्होलसेल भाजी मार्केट उभारण्यात आले आहे.

याचे उदघाटन सोमवार दि 3 डिसेंम्बर रोजी संध्याकाळी 5 वा होणार आहे अशी माहिती भाजी मार्केट असोसिएशनचे अध्यक्ष दिवाकर पाटील यांनी दिली.

एस सी मोटर्स जवळ पुणे बंगळुरू नॅशनल हायवेच्या शेजारी साडे दहा एकरात 232 व्यापारी गाळे बांधण्यात आले आहेत प्रत्येक गाळ्यात वीज,पाणी,सौचालय ,प्रसाधन गृह सुविधा देण्यात आली आहे मंगळवार पासून सकाळी 6ते रात्री 10 पर्यन्त हे मार्केट सुरू राहणार आहे स्थानिकांना 15 गाळे राखीव ठेवण्यात आले आहेत.New veg market

 belgaum

या भाजी मार्केटमुळे व्यापराबरोबर शेकऱ्यांना पण सोयीस्कर होणार आहे सोमवारी या भाजी मार्केटचे उदघाटन होणार आहे कार्यक्रमाच्या अध्यक्षस्थानी आमदार अनिल बेनके, राहणार असून उदघाटक म्हणून आमदार अभय पाटील ,प्रमुख पाहुणे खासदार मंगला अंगडी, आमदार सतीश जारकीहोळी, आमदार लक्ष्मी हेब्बाळकर ,एपीएमसी अध्यक्ष युवराज कदम, बुडा चेअरमन संजय बेळगावकर ,कर्नाटक रयत संघटना अध्यक्ष चुनाप्पा पुजारी,कर्नाटक राज्य भारतीय कृषक समाज अध्यक्ष लिंगराज पाटील,यांच्यासह जय किसन होलसेल व्हेजिटेबल मर्चंट असोसिएशनचे अध्यक्ष दिवाकर पाटील, उपाध्यक्ष मोहन मन्नोळकर,सेक्रेटरी कसीमसाब बागवान, संचालक राम हावळ,अहमद इकबाल डोनी,उमेश पाटील,सुनिल भोसले,संजय भावी,विश्वनाथ पाटील ,सुरेश हावळ,आदी सदस्य उपस्थित राहणार आहेत .

राष्ट्रीय महामार्गच्या बाजुला एसी मोटर्सच्या जवळ हे मार्केट सुरू होणार आहे.किल्ल्या जवळील व्होलसेल भाजी मार्केट शाहूनगर ए पी एम सी मार्केट मध्ये स्थलांतरित करण्यात आले होते त्या दोन वर्षां नंतर हायवे जवळ हे मार्केट उद्या पासून लोकार्पण होणार आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.