belgaum

बेळगावातील बेनकनहळ्ळी गावातील तरुणाच्या आत्महत्या प्रकरणाचा आम्ही गांभीर्याने विचार केला आहे. 4 आरोपींना यापूर्वीच अटक करण्यात आली आहे. आम्ही शास्त्रोक्त पद्धतीने तपास करत आहोत, असे डीसीपी डॉ विक्रम आमटे यांनी सांगितले.

bg

22 ऑक्टोबर रोजी बेनकनहळ्ळी गावातील मारुती गल्ली येथील संजय भरमा पाटील (29) यांनी हिरोजी माळ येथील झाडाला गळफास घेऊन आत्महत्या केली. आमच्या मुलावर प्रेम करणारी मुलगीच तिच्या आत्महत्येला कारणीभूत असल्याचा आरोप करत मृत संजयच्या कुटुंबीयांनी ग्रामीण पोलीस ठाण्यात फिर्याद दिली आहे.

डीसीपी डॉ विक्रम आमटे यांनी शनिवारी त्यांच्या कार्यालयात पत्रकार परिषदेत बोलताना मारुती भरमा पाटील यांच्याविरोधात २३ ऑक्टोबर रोजी बेळगाव ग्रामीण पोलिस ठाण्यात तक्रार दाखल केली.

आत्महत्येस प्रवृत्त करणे 143, 147, 148, 452, 323, 306, 504, 506, 34 आयपीसी कलम नुसार गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. या प्रकरणाची गंभीर दखल घेण्यात आली आहे. सीपीआय सुनील यांच्या नेतृत्वाखाली एक टीम तयार करण्यात आली असून, वैज्ञानिक पद्धतीने तपास केला जात आहे.Benkanhalli suicide

आरएफएसएल टीमला पाचारण करण्यात आले आणि तत्काळ शवविच्छेदन करण्यात आले, आणखी चार संशयितांना आधीच अटक करून न्यायालयीन कोठडी देण्यात आली.असेही त्यांनी सांगितले. त्यामध्ये बाळू शंकर देसुरकर
मनोज बाळू देसूरकर,किशन बाळू देसूरकर,रवी बाळू देसुरकर यांचा समावेश आहे.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.