Sunday, July 21, 2024

/

मेथोडिस्ट चर्चचे माजी डीएस रेव्ह प्रभाकर शॅद्राक यांचे निधन

 belgaum

मेथोडिस्ट चर्चचे माजी जिल्हा अधीक्षक, प्रभाकर शॅद्राक (68) पोलंडमध्ये दीर्घ आजाराने निधन झाले. बेळगाव जिल्ह्यातील मेथोडिस्ट चर्चचे प्रमुख म्हणून नऊ वर्षे काम करणारे रेव्ह शॅद्राक यांचे शुक्रवारी घशाच्या कर्करोगाने निधन झाले, अशी माहिती सूत्रांनी दिली.

भारतीय वेळेनुसार आज (शनिवारी) दुपारी 1 वाजता अंत्यसंस्कार पोलंडमध्ये केले जातील.

रेव्ह शॅद्राक यांच्या पश्चात पत्नी, एक मुलगा आणि दोन मुली असा परिवार आहे. मेथोडिस्ट चर्चच्या आजूबाजूच्या जमिनीशी संबंधित काही विवादांमध्ये निर्भयपणे मेथडिस्ट चर्चचे नेतृत्व करण्यासाठी ते ओळखले जात होते.

बंगळुरूचे मुख्य बिशप रेव्ह डॉ. पीटर मचाडो, रेव्ह नंदुकुमार, मेथोडिस्ट चर्चचे विद्यमान जिल्हा अधीक्षक, बिशप रेव्ह डॉ. डेरेक फर्नांडिस आणि विविध ख्रिश्चन संस्थांच्या प्रमुखांनी रेव्ह शॅद्राक यांच्या निधनानंतर शोक व्यक्त केला आहे आणि त्यांच्या कुटुंबियांचे सांत्वन केले आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.