‘यांनी चाळीस वर्षांनी दिला आठवणींना उजाळा’

0
 belgaum

ते एकत्र जमले, चहा, जेवण केलं आणि गप्पा गोष्टी केल्या….तब्बल 39 वर्षांनी ते एकत्र जमून त्यांनी या साऱ्या गोष्टी केल्या. लहानपणी आपण काय काय करतो या सगळ्या आठवणी प्रत्येक जण आपापल्या हृदयातील एका कप्प्यात साठवून ठेवलेले असतो. त्याचं लहान पणीच्या शाळेतील आठवणी हरएक जण मोठया कौतुकाने सांगत होते.

1980 सालच्या सेंट्रल हाय स्कुल च्या दहावीच्या बॅचच्या विद्यार्थ्यांनी ताज्या केल्या.हॉटेल श्रीरॉकमध्ये त्यांचा स्नेहमेळावा संपन्न झाला. यावेळी सारेच भावूक झाले होते.

bg
1980 batch central school
1980 sslc batch central school belgaum

या स्नेह मेळाव्याच्या अध्यक्षस्थानी आताचे सेंट्रल स्कुलचे मुख्याध्यापक विश्वजीत हसबे सर होते. माजी शिक्षक एम एन बेळगुंदकर यांच्या हस्ते दीप प्रजवलन झाले तर शिवाजी आनंदाचे यांनी स्वागत गीत तर अनंत कुचेकर यांनी प्रास्ताविक केले.

यावेळी एम एन बेळगावकर, आर एस सप्रे, के एस जोशी,पी एन कामुले,वाय एन सुलेभावी,एस पी डिसोझा या मान्यवर शिक्षकांचा माजी विद्यार्थ्यांनी श्रीफळ,शाल भेट वस्तू देऊन सत्कार केला.सत्काराने सर्वच शिक्षक भारावून गेले होते. त्यांनी आपल्या मनोगतातुन त्या काळातील आठवणींना उजाळा दिला व विद्यार्थ्यांना आशीर्वाद दिले.

ए एन लाड, महेश सुतार, प्रकाश लंगरकांडे, यल्लप्पा चव्हाण, प्रमोद हेब्बाळकर, रणजित बांदीवाडेकर, तुकाराम रावताळे, उदय गुरव, सुदेश हणमशेठ, संजय बेनके, संदीप विरेकरी, दीपक कोवाडकर, यशवंत सोंगाडी, संजय घोडके, अशोक पाटील, आनंद कोवाडकर, रत्नाकर पवार, संजय किल्लेकर, संतोष गवळी, प्रकाश तांजी, मधू सुदन आपटेकर, विश्वास आपपूगोळ, गावडू पाटील, अनिल खटावकर आदी विद्यार्थी सहभागी झाले होते.राजू कागीनकर यांनी सूत्रसंचालन तर महेश सुतार यांनी आभार मानले.

bg

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.