Monday, July 15, 2024

/

जीआईटी कॉलेजमध्ये होणार श्रेया घोसालचा कार्यक्रम

 belgaum

बेळगाव लाईव्ह: बेळगाव येथील केएलएस जीआईटी द्वारे आयोजित केलेल्या ऑरा आवृत्तीत प्रसिद्ध भारतीय पार्श्वगायिका श्रेया घोषाल यावर्षीचे गायन प्रदर्शन सादर करणार आहे.15 मार्च 2023 रोजी संध्याकाळी 6.30 वाजता जीआईटी कॉलेजच्या मैदानावर हा कार्यक्रम होणार आहे कॉलेजच्या वतीने आयोजित या तीन दिवसीय सांस्कृतिक स्पर्धांमध्ये सहभागी होण्यासाठी 8000 हून अधिक विद्यार्थ्यांनी नोंदणी केली आहे.

कर्नाटक लॉ सोसायटी गोगटे इन्स्टिट्यूट ऑफ टेक्नॉलॉजी, बेळगाव सांस्कृतिक महोत्सव “ऑरा-2024” कार्यक्रम 13 ते 15 मार्च 2024 दरम्यान “देशी कला महोत्सव टॅगलाइनसह अनावरण केला जाईल.

पदवी विद्यार्थ्यांना त्यांच्या विविध कौशल्यांचे प्रदर्शन करण्यासाठी एक उत्कृष्ट राष्ट्रीय व्यासपीठ प्रदान करेल. तीन दिवस चालणाऱ्या या सांस्कृतिक स्पर्धा महोत्सवात नृत्य, साहित्य, संगीत,, ई-गेमिंग, ललित कला, नाटक,, फॅशन शो, प्रश्नमंजुषा, ओपन माईक आणि इतर 46 हून अधिक सांस्कृतिक स्पर्धा कार्यक्रम होणार आहेत. सर्व विभागाचे पदवीधर विद्यार्थ्यांसाठी, ऑरा-2024 हे कौशल्य प्रदर्शनाचे व्यासपीठ असेल. यामध्ये कर्नाटक, महाराष्ट्र आणि गोव्यातील 80 हून अधिक शैक्षणिक संस्थांचे विद्यार्थी सहभागी होणार आहेत.Shreya ghosal

ऑरा च्या मागील आवृत्यांमध्ये, प्रसिद्ध भारतीय गायक के. के., सुनिधी चौहान, फरहान अख्तर, शंकर महादेवन, विशाल-शेखर, अमित त्रिवेदी, अरमान मलिक आणि नीती मोहन यांसारख्या प्रसिद्ध भारतीय पार्श्वगायकांनी गायन सादर करून मनोरंजन केले आहेत.

केएलएस व्यवस्थापन मंडळ, विद्यार्थ्यांना उच्च-गुणवत्तेचे शिक्षण प्रदान करते तसेच विद्यार्थ्यांच्या सर्वांगीण विकासासाठी सह-अभ्यासक्रम आणि अतिरिक्त क्रियाकलापांना देखील समर्थन देते.

ह्या कार्यक्रमाला माननीय पाहुणे, मान्यवर, प्रतिनिधी आणि केएलएस मंडळाचे सदस्य या प्रदर्शनाला भेट देणार आहेत.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.