Friday, May 24, 2024

/

रोटरी मिड टाऊनच्या दांडियाच्या उत्सवात स्टॉलसाठी संधी

 belgaum

रोटरी क्लब ऑफ मिड टॉऊन तर्फे नवरात्र उत्सवानिमित्त आयोजित विविध कार्यक्रमांचा परिपूर्ण खजिना दि.25 पासून खुला होणार आह. दांडिया गरबा फेस्ट बरोबरच विविध स्पर्धा मनोरंजन तसेच खाद्यपदार्थांची रेलचेल अशा कार्यक्रमांचे आयोजन करण्यात आले आहे.या फेस्टच्या विविध स्टॉल उभारण्यात येणार असून सदर फेस्टमध्ये स्टॉल लावण्याची संधी रोटरी मिडटाऊन तर्फे देण्यात आली आहे.

मागील दोन वर्ष कोणाच्या संकटामुळे फेसला ब्रेक लागला होता मात्र मोठ्या धुमधडाक्यात होणारा गरबा दांडिया फेस म्हणजे दुपारी दोन ते रात्री दहा वाजेपर्यंत विविध कार्यक्रम अनुभवण्याची संधी आहे भव्य स्वरूप आणि महिला वर्गाचा उत्तम प्रतिसाद यामुळे सदर फेस्ट दिवसेंदिवस अधिकच लोकप्रिय होत चालला आहे यामुळे सदर फेस्टमध्ये स्टॉल लावब्याची संधी नव्याने उपलब्ध करून देण्यात आली आहे.

रोटरी क्लब ऑफ मिडटाऊन तर्फे दांडिया – गरबा फेस्ट 2022 दिनांक 26 सप्टेंबर ते 4 ऑक्टोंबर दरम्यान मराठा मंदिर गोवावेस जवळील संत तुकाराम महाराज सांस्कृतिक सभागृह ओरिएंटल स्कूल येथे दुपारी 2 ते 10 यावेळेत गरबा फेस्ट पार पडणार आहे.

 belgaum

नऊ दिवस सदर फेस्ट होणार असून 18 स्टॉल त्याठिकाणी लावण्यात येणार आहेत. याकरीता स्टॉलसाठी 7 हजार रुपये फी असून त्यामध्ये स्टॉल धारकांसाठी एक बूथ तसेच आवश्यकतेनुसार लाईट व्यवस्था करण्यात येणार आहे. यामुळे लवकरात लवकर स्टॉल लावू इच्छिणाऱ्या स्टॉल धारकांनी सदर संधीचा लाभ घ्यावा असे आवाहन करण्यात आले आहे.

 belgaum

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.