belgaum

खानापूर तालुका महाराष्ट्र एकीकरण समितीच्या नूतन अध्यक्षपदी गोपाळराव देसाई यांची एकमताने निवड झाली यावेळी खानापूर तालुका महाराष्ट्र एकीकरण समितीचे सर्व कार्यकारिणीचे सदस्य समितीचे कार्यकर्ते उपस्थित होते.

bg

समितीचे ज्येष्ठ नेते सूर्याजी पाटील यांच्या अध्यक्षतेखाली ही निवड झाली सुरेश देसाई यांनी गोपाळ देसाई यांचे नाव अध्यक्ष पदासाठी सुचवले त्याला अनुमोदन बळीराम पाटील यांनी दिले मावळते अध्यक्ष देवाप्पा गुरव  यांच्या हस्ते नूतन अध्यक्ष गोपाळराव देसाई यांना मालार्पण करण्यात आलेGopal desai

व नूतन अध्यक्षांच्या भविष्यातील कार्याबद्दल तसेच! मावळत्या अध्यक्षा यांच्या कार्याबद्दल समितीचे नेते गोपाळ पाटील पांडुरंग सावंत पी एच पाटील निरंजन सरदेसाई सुरेशराव देसाई तसेच या बैठकीचे अध्यक्ष सूर्याजी पाटील यांची कौतुक करणारी भाषणे झाली.

यावेळी समितीचे ज्येष्ठ नेते संभाजी देसाई बळीराम पाटील अजित पाटील दत्तू कुट्रे रणजीत पाटील खेमानी घाडी कृष्णा गुरव रवी पाटील विनायक सावंत राजू पाटील व युवा समितीचे पदाधिकारी कार्यकर्ते आदी उपस्थित होते.

काल झालेल्या मध्यवर्ती समितीच्या बैठकीत खानापूर अध्यक्ष निवड आणि मावळत्या अध्यक्षांचा राजीनामा हे दोन्ही विषय गाजले होते त्यांनंतर मध्यवर्तीच्या सुचने नंतर खानापूर घटक समितीच्या पदाधिकाऱ्यांनी गोपाळराव देसाई यांची अध्यक्षपदी निवड केली आहे.

yash

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.