belgaum

छ. शिवाजी महाराज पुतळा विटंबना निषेधाच्या आंदोलनात अटक झालेल्या त्या 38 जणांना आज बेळगाव जेएमएफसी न्यायालयासमोर हजर करण्यात आले होते.

bg

बेंगलोर येथे छ. शिवाजी महाराजांच्या पुतळा विटंबनेच्या निषेधार्थ बेळगाव येथील धर्मवीर संभाजी चौकात छेडण्यात आलेल्या आंदोलन प्रकरणी अटक झालेल्या 38 जणांना आज कॅम्प पोलीस ठाण्याच्या गुन्हा शाखेसमोर हजर करण्यात आले.Court case

कॅम्प पोलिसांनी बॉडी वॉरंट घेतल्यानंतर पुन्हा त्यांची न्यायालयीन कोठडीत रवानगी करण्यात आली. दरम्यान, न्यायालय आवारात त्या 38 जणांना भेटण्यासाठी आज त्यांच्या नातलग आणि कुटुंबीयांसह हितचिंतकांनी गर्दी केली होती.

त्या 38 जणाना कधी जामीन मिळतो त्यांची जामिनावर कधी मुक्तता केली जाते याकडे सर्वांचे लक्ष लागून राहिले आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.