belgaum

बेळगावहून दिल्लीला जाण्याची संधी आता आठवड्यातून तीनवेळा मिळणार आहे. मे. स्पाईसजेट एअरलाईनने दिल्ली-बेळगाव-दिल्ली मार्गासाठी 13.08.2021 पासून बोईंग 737 विमान (149 सीटर्स) ने सुरुवात केली आणि आता आठवड्यातून तीन वेळा ही सेवा वाढवली आहे.

bg

फ्लाइट आता उपलब्ध सोमवार, गुरुवार आणि शुक्रवार असे तीन दिवस उपलब्ध असणार असून
फ्लाइट मार्ग लेह – दिल्ली – बेळगाव- दिल्ली असा आहे.

बेळगाव विमानतळावर संध्याकाळी 4.35 वाजता आगमन आणि दिल्लीकडे जाण्याची वेळ 5.05 आहे.
सध्या, बेळगाव विमानतळ 12 प्रमुख शहरांसह (बेंगळुरू, म्हैसूरू, कडप्पा, तिरुपती, मुंबई, पुणे, अहमदाबाद, नसील्ट, हैदराबाद, इंदूर, सूरत आणि जोधपूर) 05 एअरलाइन्स अर्थात मेसर्स द्वारे जोडलेले आहे. अलायन्स एअर, स्पाइसजेट, स्टार एअर, इंडिगो आणि ट्रुजेट या कंपन्यांनी बेळगाव विमानतळाला विमान सेवांनी भरून टाकले आहे.

विमान सेवेचा आनंद लुटण्याची संधी बेळगावकरांना मिळाली आहे. विद्यार्थी नोकरदार आणि व्यावसायिकांना नेहमीच विमान प्रवासाची गरज लागते. ही गरज पूर्ण करण्याचे काम बेळगाव विमानतळाने केले असून एक सुसज्ज असे विमानतळ आता बेळगावकरांसाठी उपलब्ध झाले आहे.

बेळगावच्या विमानतळाची सेवा अनेक वर्षांपासून सुरू आहे. 1942 पासून हे विमानतळ कार्यरत झाले असून आतापर्यंत काही वेळा अपुऱ्या प्रवासी संख्या आणि सेवा सुविधा यामुळे काही काळ खंडित होते. मात्र आता सुरळीतपणे विमान प्रवास करण्याची संधी मिळत आहे.

 belgaum

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.