belgaum

महामार्ग वगळता लहान रस्त्यांवरून आणि आरटीपीसीआर नकारात्मक प्रमाणपत्राशिवाय कर्नाटकात प्रवेश करण्याचा प्रयत्न करत असलेल्या एका बससह चार जणांना ताब्यात घेण्यात आले आहे.त्यांना हा प्रयत्न महागात पडला आहे.
महाराष्ट्रातून कर्नाटकात प्रवेश करणाऱ्यांसाठी आरटीपीसीआर चाचणीचा अहवाल अनिवार्य आहे.

काही ट्रॅव्हल्स प्रवाशांकडून पैसे गोळा करण्यासाठी सांगत होते की ते विना चाचणी कर्नाटकात घेऊन जातील. कोगनोळी महामार्ग नाका टाळण्यासाठी ग्रामीण भागातून कर्नाटकात प्रवेश करण्याचा प्रयत्न करतील.याबद्दलची माहिती मिळताच असा अनधिकृत प्रकार करणाऱ्यांवर लक्ष ठेवण्यात आले होते.

bg

no-entry-rtpcr
जिल्हा पोलिस प्रमुख लक्ष्मण निंबरगी, अतिरिक्त पोलीस प्रमुख अमरनाथ रेड्डी आणि निपाणीचे डीवायएसपी यांच्या मार्गदर्शनाखाली सीपीआय संगमेशच्या नेतृत्वाखालील टीम सतत सीमेवर लक्ष ठेवून होती. मंगळवारी संध्याकाळी श्रेयस ट्रॅव्हल्स नावाच्या मॅक्सी कॅबमधून याप्रकारे कर्नाटकात आणले जात असताना 4 जणांना अटक करण्यात आली आहे.

या प्रकरणाची निपाणी ग्रामीण पोलीस ठाण्यात नोंद करण्यात आली आहे. योग्य कागदपत्रांशिवाय कोणीही सीमेवर डोकावण्याचा किंवा बेकायदेशीर प्रवेश करण्याचा प्रयत्न करू शकत नाही, असा इशारा पोलिसांनी दिला आहे.

bg

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.