Sunday, May 19, 2024

/

विध्यार्थी करताहेत कॉलेजातुन मराठा मोर्चाची जनजागृती

 belgaum

बेळगाव दि ६ : दिवसेंदिवस मराठा आणि मराठी क्रांती मोर्चाची जनजागृती बेळगाव सह सीमाभागात सगळीकडे होताना दिसत आहे शाळा कॉलेजीस मधून देखील विध्यार्थ्यानी १७ फेब्रुवारी च्या मूक मोर्चास जनजागृती करत आहेत . ज्योती कॉलेज मधले काही विध्यार्थी कॉलेज मध्ये देखील क्रांती मोर्चाची जनजागृती होताना दिसत आहे . सोशल मीडियावर जनजागृती करण्यात बेळगावला मराठी युवक पुढे सरकत या असताना कॉलेजे भागातल्या कॉलेजीस मध्ये काही विध्यार्थ्यानी जण जागृती मोहीम हाती घेतली आहे . बाळकृष्ण पाटील विशाल गौडवाडकर विजय निंबाळकर प्रवीण कोराणे शिवाजी मेणसे रोहन लँगरकांडे रोहन पाटील किशोर मराठे विनायक पिपरे सुनील रेडेकर श्रीधर शहापूरकर शंकर देसाई प्रवीण सावंत दक्ष पाटील आनंद आशुल्कर शुभम नाकाडी महादेव कारेकर आदी विध्यार्थ्यानी जन जागृती मोहीम हाती घेतली आहे

students colleges janjagruti maratha

 belgaum

1 COMMENT

 1. खूप झाल आता नाहि सहन करायच आमचा हाक आम्ही मिळवलाच पाहिजे
  ना bjp na congres
  अता फक्त ऐकच मराठा
  एख मराठा लाख मराठा
  बेळगाव सीमाभाग
  जय महाराष्ट्र

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.