Thursday, May 23, 2024

/

जाचक अटीवर कर्नाटक पोलिसांची मराठा मोर्चास अधिकृत परवानगी

 belgaum

बेळगाव दि १५ :  बेळगावात 16 फेब्रुवारीला होणाऱ्या मराठा क्रांती मूक मोर्चास पोलिसांनी अधिकृत परवानगी दिली आहे . बेळगाव पोलीस आयुक्त जी कृष्ण भट्ट यांनी जाचक अटी घालून परवानगी दिली आहे .

महत्वाच्या अटी मध्ये  कुणाकडून दोन भाषिकात तेढ निर्माण होऊ नये अस वक्तव्य केल जाऊ नये, घोषणाबाजी केली जाऊ नये  . सकाळी १० ते दुपारी २ च्या आत मूक मोर्चा संपवावा वेळेच बंधन पाळाव . ध्वनी प्रदूषण होऊ नये याची काळजी घ्यावी, शहरात ट्राफिक समस्या होऊ नयेयाची दक्षता घ्यावी . बेळगाव सीमा प्रश्न सुप्रीम कोर्टात प्रलंबित असून या बद्दल  सीम वादग्रस्त वक्तव्ये या रली केली जाऊ नये . कोणतेही बनर भीती पत्रकावर आक्षेपार्ह मजकूर लिहू नयेत,कोणतेही अनुचित प्रकार घडल्यास संयोजक जबाबदार राहतील अश्या जाचक अटी घालून परवानगी देण्यात आलीआहे संयोजकांची कलम १०८नुसार घातलेल्या केस वर पोलीस आयुक्त समोर आज सुनावणी झाली आणि पुन्हा १७ फेब्रुवारीला पुढील सुनावणी होणार आहे

anagol adda group banner

 belgaum
 belgaum

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.