Saturday, June 15, 2024

/

भाजप नेते अनिल बेनके आयोजित क्रिकेट स्पर्धेस सी पी एड मैदानावर सुरुवात

 belgaum

बेळगाव दि ७ : भाजप नेते अड अनिल बेनके आयोजित मर्यादित षटकांच्या टेनिस बॉल क्रिकेट स्पर्धेस सोमवारी  सी पी एड मैदानावर प्रारंभ करण्यात आला आहे . कारंजीमठाचे गुरूसीद्ध महा स्वामीजी यष्ट्याचे पूजन करत या क्रिकेट स्पर्धेच उद्घाटन केल .

benake cricket tennis ball

या स्पर्धेत ४० संघांनी सहभाग घेतला असून १६ फेब्रुवारी रोजी या स्पर्धेचा अंतिम सामना खेळविला जाणार आहे . या स्पर्धेतील विजेत्या संघास एक लाख ४४ हजार ४४४ रुपये तर उप विजेत्या संघास १ लाख ११ हजार १११ रुपये आणि ट्रॉफी मिळणार आहेत या शिवाय अनेक वयक्तिक बक्षीस देखील ठेवण्यात आली आहेत. उद्घाटन कार्यक्रमात माजी नगर सेवक धनराज गवळी,लक्षमण पवार   सह अन्य उपस्थित होते . पहिला प्रदर्शनीय सामना पत्रकार आणि वकील संघात झाला .

 belgaum

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.