belgaum

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी 27 फेब्रुवारी रोजी नव्याने बांधलेल्या शिवमोग्गा विमानतळाचे उद्घाटन करण्यासाठी कर्नाटक राज्याला भेट देणार आहेत आणि नंतर बेळगाव शहराच्या पुनर्विकसित रेल्वे स्थानकाचे उद्घाटन करणार आहेत.

दुपारी 2.15 ते 3:30 या वेळेत होणाऱ्या पंतप्रधानांच्या बेळगाव दौऱ्याची तयारी सुरू आहे. यावेळी, ते पुनर्विकसित बेळगाव रेल्वे स्टेशनचे उद्घाटन करतील आणि पीएम-किसान सन्मान निधीच्या पुढील टप्प्याचा शुभारंभ करतील, जो शेतकऱ्यांना आर्थिक सहाय्य प्रदान करेल.

मोदी यांची बेळगावात जाहीर सभेचे नियोजन केले जात आहे यासाठी ठिकाण अद्याप निश्चित झालेले नाही. या सभे व्यतिरिक्त रोड शो करता येईल का याचा विचार केला जात आहे, परंतु याची भाजपकडून कोणतीही पुष्टी मिळालेली नाही. पंत प्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या जाहीर सभेसाठी सर्वात संभाव्य ठिकाण म्हणजे जिल्हा स्टेडियम किंवा इतर कोणताही पर्याय आहे का याचा विचार केला जात आहे. ज्या ठिकाणी सभा होईल तिथूनच बेळगाव रेल्वे स्थानकाचे उद्घाटन होईल, अशी शक्यता आहे.Modi

एक महिन्यापेक्षा कमी कालावधीत होणाऱ्या आगामी विधानसभा निवडणुकीपूर्वी सत्ताधारी भाजप केंद्रीय नेत्यांना राज्यात निमंत्रित करत आहे. पंतप्रधान मोदींच्या नावाने मते मागणार असल्याचेही पक्षाने जाहीर केले आहे.

 

 

 

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.