belgaum

घर कोसळलेल्या आणि घरात पाणी शिरलेल्या नुकसाब भरपाई म्हणून २४ तासाच्या आत नुकसान भरपाई मिळाली आहे. सकाळी पाहणी सायंकाळी तात्काळ मदत मिळाल्याने समाधान व्यक्त करण्यात येत आहे.

जिल्हाधिकारी नितेश पाटील यांनी सोमवारी सकाळी भारत नगर वडगाव येथील पावसाने पाणी शिरलेल्या आणि घर कोसळल्या घराना भेटी देऊन तात्काळ नुकसान भरपाई देण्याचे आश्वासन दिले होते त्यानुसार सायंकाळी त्या कुटुंबियांच्या बँक खात्यावर मदतीची रक्कम जमा झाली आहे. Bharat nagar

भारतनगर वडगाव येथील आनंद बिर्जे यांचे घर कोसळले होते त्यांना तात्काळ अशी ९५१०० रुपये नुकसान भरपाई तर भारत नगर येथील रामा वाईंगडे यांना नुकसान देखील १० हजार( जखमी पत्नी शांता वाईंगडे) आणि आंबेडकर कॉलनी अनगोळ येथील अभिषेक करिगार याना १० हजार रुपये नुकसान भरपाई बँक खात्यावर जमा करण्यात आली आहे.

सोमवारी सकाळी आनंद बिर्जे यांचे घर कोसळले होते त्यांना पाच लाख रुपये तर रामा वाईंगडे यांची वाहनाचे नुकसान, भिंत कोसळल्याने त्यांना अडीच लाख रुपये नुकसान भरपाई देण्याचे आश्वासन देण्यात आले आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.