Sunday, April 21, 2024

/

*बोलास ड्राय फ्रुट्स आता बेळगावात उपलब्ध

 belgaum

काजू बीचे सर्वात मोठे व्यवस्थापकीय युनिट असलेल्या करावली स्थित बोलास कंपनीने थेट ग्राहकांना जागतिक दर्जाचे सुके मेव्याचा पुरवठा करण्याच्या उद्देशाने बोलास फॅक्टरी आउटलेट या नावाने रिटेल बाजारात प्रवेश केला आहे. कर्नाटकाच्या इतर शहराबरोबरच बोलासची शाखा बेळगावातही दाखल झाली आहे.देशमुख रोड, टिळकवाडी येथे 31 जुलैपासून सदर शाखा सुरू करण्यात आली आहे. यारबल प्रिंट पॅक यांची सहयोगी कंपनी असलेल्या सूर्यदीप वेंचर्स प्रा लि या नावे या शाखेची सुरुवात झाली आहे.

जागतिक दर्जाच्या तंत्रज्ञानाद्वारे थेट ग्राहकांना जागतिक दर्जाची उत्पादने देण्याच्या उद्देशाने हे आउटलेट सुरू करण्यात आले आहे.आकर्षक पॅकेजिंगमध्ये आणि स्वच्छ, समकालीन वातावरणात उपलब्ध असून ही उच्च दर्जाची उत्पादने खरेदीचा आनंददायी अनुभव देतात.

काजू आणि इतर सुक्या मेव्याच्या उद्योगात बोलास ग्रुप ऑफ कंपनीज गेल्या सात दशकांपासून आंतरराष्ट्रीय बाजारपेठेत प्रसिद्ध आहे. कंपनी 45 पेक्षा जास्त देशांमध्ये आपली उत्पादने निर्यात करते. यासाठी राष्ट्रपतींच्या “निर्यात श्री” पुरस्कारासह अनेक पुरस्कार मिळाले आहेत.
कंपनीचे भारतातील सर्वात मोठे सुका मेवा आणि बियाणे प्रक्रिया युनिट आहे. ही कंपनी जगभरातील 25 हून अधिक देशांमधून दर्जेदार सुका मेवा आयात करते, त्यांच्या अत्याधुनिक प्रक्रिया प्रकल्पात प्रक्रिया करते आणि ग्राहकांना थेट पुरवठा करते. उल्लेखनीय बाब अशी आहे की त्यांचा प्रक्रिया प्रकल्प ग्रामीण भागात आहे आणि बहुतेक कामगार महिला आहेत.Bolas

कंपनी देशातील सुपर मार्केट्स, चेन मार्केट्स आणि ग्राहकांना ऑनलाइन साइट्सद्वारे उत्पादने पुरवित आहे. ग्राहकांशी थेट संपर्क व्हावा या उद्देशाने फॅक्टरी आउटलेट सुरू करण्यात आले आहे.कंपनी बदाम, सुकी खजूर, पिस्ता, व्हॉलवुडची देशातील सर्वात मोठी आयातदार म्हणून उदयास आली आहे, ज्यामध्ये जगातील सर्वात मोठे पूर्णपणे स्वयंचलित गियर सीड हाताळणी युनिट आहे.

गुणवत्तेवर सतत संशोधन करत, ते 750 हून अधिक प्रशिक्षित कर्मचार्‍यांच्या मदतीने आधुनिक तंत्रज्ञानाचा वापर करून जागतिक दर्जाची उत्पादने तयार करते. कंपनी अत्याधुनिक फूड सेफ्टी मॅनेजमेंट सिस्टीमचा अवलंब करते. संस्था हाताळणी आणि पॅकिंगसाठी ISO 22000:2005 प्रमाणित आहे.अनेक दशकांच्या अनुभवाचा वापर करून, उत्पादने वापरादरम्यान ताजी राहतील याची खात्री करण्यासाठी उत्कृष्ट आणि नाविन्यपूर्ण पॅकेजिंगमध्ये उत्पादने पॅक केली जातात.Bolas

*सूर्यदीप वेंचर्स चीच निवड का?*
अनेक कंपन्यांचे छपाईचे उत्कृष्ट काम केल्याबद्दल अजित व अमेय पाटील यांच्या यारबल प्रिंटर्सने अनेक राष्ट्रीय पुरस्कार मिळवले. त्यानंतर यारबल प्रिंट पॅक या नावाची पॅकिंग मटेरियल बनवणारी कंपनी सुरू करून त्यांनी बॉक्स छपाईचे काम सुरू केले. त्याला संपूर्ण दक्षिण भारतातून उत्तम प्रतिसाद मिळाला. गेल्या चार वर्षापासून बोलास यांचेही पॅकिंग बॉक्स यारबल प्रिंट पॅक मध्ये बनवले जातात. कामाचा उच्च दर्जा लक्षात घेऊन 25 हून अधिक देशातून सुक्या मेव्याची आयात करणाऱ्या बोलास या नामांकित कंपनीने बेळगाव जिल्ह्यासाठी यारबल यांच्याच ‘सूर्यदीप वेंचर्स प्रायव्हेट लि.’ या फर्मची निवड केली आहे हे बेळगावकरांना विशेष अभिनंदन आहे
अल्पावधीत कंपनीने राज्यातील विविध भागांत 19 स्टोअर्स उघडले आहेत आणि नजीकच्या भविष्यात सर्व तालुका केंद्रांमध्ये स्टोअर्स उघडण्याची योजना आहे.

अमेय पाटील हे गेली दीड वर्षे सदर आऊटलेट बेळगावला यावे म्हणून प्रयत्नात होते उच्च दर्जाचे इंपोर्टेड ड्राय फ्रुटस बेळगावकराना मिळावे यासाठी प्रयत्न केला अन त्यात यशस्वी झाले.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.