Sunday, April 21, 2024

/

ग्रामीण रस्त्यांबाबत ‘यांनी’ घेतली अधिकाऱ्यांची भेट

 belgaum

ग्रामीण भागातील खराब रस्त्यांसंदर्भात बेळगाव तालुका महाराष्ट्र एकीकरण समितीच्या नेतेमंडळींनी आज सार्वजनिक बांधकाम खात्याच्या अधिकार्‍यांची भेट घेतली.

बेळगाव तालुका महाराष्ट्र एकीकरण समितीचे पदाधिकारी माजी आमदार मनोहर किणेकर, माजी महापौर शिवाजी सुंठकर, ॲड. सुधीर चव्हाण आदींनी आज सोमवारी सार्वजनिक बांधकाम खात्याच्या वरिष्ठ अधिकाऱ्यांची भेट घेतली.

या भेटीप्रसंगी समिती नेत्यांनी ग्रामीण भागातील रस्त्यांची खराब अवस्था अधिकाऱ्यांच्या निदर्शनास आणून देऊन चर्चा केली. तसेच संबंधित रस्ते युद्धपातळीवर दुरुस्त करण्याची मागणी केली. यावेळी प्रामुख्याने बडस मार्गे बाकमूर गावाकडे जाणाऱ्या रस्त्याबाबत विशेष चर्चा झाली.Taluka mes

एकीकडे बेळगाव शहर स्मार्ट होत असतानाशहरासाठी हजारो कोटी रुपयांचा निधी खर्चिला जात असताना बेळगाव शहरात लगतच असलेल्या ग्रामीण भागातील रस्त्यांची दयनीय अवस्था बनली आहे. अनेक रस्त्यामध्ये पावसाच्या आधी खड्डे पडलेले आहेत त्यामुळे या रस्त्यांची डागडुजी करावी किंवा नवीन रस्ते निर्माण करावे अन्यथा तालुका महाराष्ट्र समिती आंदोलन करेल असा इशारा यावेळी देण्यात आला आहे

तालुक्यातील काही गावातील रस्ते गुळगुळीत आहेत तर काही गावांच्या रस्त्याकडे दुर्लक्ष करण्यात आलेला आहे त्यामुळे बेळगाव ग्रामीण भागातील रस्त्यांचा दर्जा सुधारणार कधी?हा प्रश्न वाहन धारकां कडून उपस्थित केला जात आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.