Tuesday, May 28, 2024

/

खवय्यांना खुशखबर ..आता बेळगावात मिळणार अरेबियन फूड्स

 belgaum

बेळगाव शहर हे खवय्यांच माहेरघर म्हणुन ओळखलं जातंय त्यातच इथे तयार होणाऱ्या नॉन व्हेज पदार्थानी तर कर्नाटक नव्हे तर गोवा आणि महाराष्ट्रातील खवय्यांना देखील भुरळ घातली आहे.

खास करून मटणात मराठा स्टाईल मध्ये मनीषा चौगुले मेस,महिला आघाडी तसच हॉटेल Hotel arebiaAL mandiAL kapsaयशवंत प्रसिद्ध आहेत .गेल्या काही वर्षात महाराष्ट्रीय पदार्थसह नवाबी डिशेस ना देखील खूप मागणी वाढली आहे. नियाज, जारा,दिल्ली दरबार,हैद्राबादी आणि जायका नंतर हॉटेल अरेबिया कॅफे ची यात भर पडली आहे. अरेबिया कॅफे हे बेळगावातील एकमेव ठिकाण आहे जिथे अरेबियन फूड्स पदार्थ मिळत आहेत.

जुन्या पी बी रोड वर फॉरेस्ट ऑफिस समोर अरेबिया सुरू करण्यात आलं असून खास चिकन आणि मटणातील अरेबियन डिश साठी हे एक एक्सक्लिजीव ठिकाण आहे. स्पेशल अल मंडी आणि स्पेशल अल कपसा हे अरेबियन चिकन पदार्थ खूप प्रसिद्ध आहेत.या ठिकाणी मटण आणि चिकन मधील अल फहम, अल फलहाल चिकन खिमा रोल आणि कस्तुरी रोल वेगळ्या चवीनं मिळत आहेत.त्यामुळं नॉन व्हेज खवय्यानो आणखी एक ऑप्शन आपल्या समोर आहे…

 belgaum

हॉटेल अरेबिया-08314263990

 belgaum

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.