Sunday, May 19, 2024

/

काँग्रेस सरकार पाच वर्षे टिकणार नाही : बसनगौडा पाटील यत्नाळ

 belgaum

कर्नाटकातील सिद्धरामय्या यांच्या नेतृत्वाखालील काँग्रेस सरकार पाच कार्यकाळ पूर्ण करणार नाही असा दावा विजयपूरचे आमदार बसनगौडा पाटील यत्नाळ यांनी केला आहे. रविवारी बेळगावात गांधी भवनात आयोजित भाजप कार्यकर्त्यांच्या मेळाव्यात ते बोलत होते.यावेळी बेळगाव जिल्ह्यातील आजी माजी आमदार मंत्री उपस्थित होते.

ते म्हणाले की लोकसभा निवडणुकीनंतर किंवा लोकसभा निवडणुकीपूर्वीच तो अपघात म्हणून काँग्रेस सरकार पडेल.ठरलेल्या मुदतीत सिद्धरामय्या यांनी मुख्यमंत्रीपदाचा राजीनामा देणार नाही. डीके शिवकुमार सोडणार नाही.

काँग्रेसने दिलेल्या आश्वासनाची गोष्टही संपली आहे. ती पूर्ण होतील याची खात्री देता येत नाही. कोणतेही सरकार आले तरी ही आश्वासने पूर्ण करता येत नाहीत असेही त्यांनी म्हटले.

 belgaum

हमीभावावरून कर्नाटकात अराजकता सुरू झाली आहे. तसे असते तर बोम्मई सरकारने दिले असते. या सरकारकडून पाकिस्तानचा झेंडा फडकावला जात असून हिंदू कार्यकर्त्यांवर हल्ले होत आहेत. हिंदूंचा आवाज दाबण्यासाठी राज्यात प्रयत्न सुरू आहेत. देश टिकला पाहिजे आणि हिंदू सुरक्षित राहिले पाहिजेत तर भाजपची सत्ता आली पाहिजे. आपल्याला प्रत्येक गोष्टीची तयारी करावी लागेल, असे ते म्हणाले.

आपल्यामध्ये काही दुःखी आत्मे आहेत. त्यांनी आमचा पराभव करण्याचा प्रयत्न केला. पण, मी मैदानात न जाता जिंकलो. भाजपचा पराभव झाला असे म्हणत मी आणि बोम्मई घरी बसलो तर होणार नाही. भाजपला सत्तेत आणण्यासाठी आपण सर्वांनी एकत्र येऊन आजपासून काम करायला हवे, असे ते म्हणाले.

 belgaum

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.