Monday, May 20, 2024

/

म्हणे दिवाळी भेट -सतीश जारकीहोळी

 belgaum

केपीसीसीचे अध्यक्ष सतीश जारकीहोळी यांनी पेट्रोलच्या दरात 100 रुपयांची वाढ केल्याने आणि केवळ पाच रुपयांनी कमी केल्याबद्दल केंद्र सरकारविरोधात आवाज उठवला आहे.
हुक्केरी तालुका लवाद केंद्रात झालेल्या केडीपीच्या बैठकीनंतर प्रसारमाध्यमांशी बोलताना मोदी सरकारने पेट्रोल आणि डिझेलच्या किमती अवघ्या 5 रुपयांनी कमी करणे ही दिवाळी भेट असल्याचे म्हटले आहे.याबद्दल त्यांनी टीका केली.

शेकडो रुपये वाढ करून पाच रुपयांचा प्रचार करू नका. काँग्रेसचे सरकार असताना जी किंमत होती, तीच किंमत द्यावी, अशी मागणी त्यांनी केली.

बेळगाव महानगरपालिका निवडणुकीत भाजपच्या विजयावर प्रतिक्रिया देताना ते म्हणाले, “मतदानात काही जादू नाही. काँग्रेस पक्षात श्रेयवाद नसल्यामुळे अनेकांनी काँग्रेसच्या उमेदवारांना पराभूत करण्याचा प्रयत्न केला. एमईएस अतिआत्मविश्वासात होती आणि भाजपला जास्त जागा जिंकण्यात यश आले आहे, असेही ते म्हणाले.

 belgaum

पोटनिवडणुकीदरम्यान दोन्ही पक्षांकडून आरोप-प्रत्यारोप करणे सामान्य आहे. निवडणुकीनंतरही नेते थोडे वेगळे बोलत असल्याचे दिसत होते. आरोप-प्रत्यारोपांच्या फैरी झाडत बसण्यापेक्षा दोन्ही पक्षांनी विकास करावा, हीच सर्वांची इच्छा आहे.असे ते म्हणाले.

 belgaum

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.