Sunday, May 19, 2024

/

क्रांती मोर्चाच्या निमित्तान तालुक्यात नेते येताहेत एकाच व्यासपीठावर

 belgaum

बेळगाव दि ४ : बेळगाव तालुका महाराष्ट्र एकीकरण समिती आणि मराठी भाषिक युवा आघाडीचे नेते एकाच व्यासपीठावर दिसले निमित्त होत १७ फेब्रुवारी ला होणाऱ्या मराठा क्रांती मोर्चा जनजागृती साठीच

शुक्रवारी रात्री पश्चिम भागातील मंडोळी हंगरगा सावगाव गावाची मूक मोर्चा जनजागृती बैठक आयोजित करण्यात आली होती या बैठकीत हजारोच्या संख्येने मोर्चात सामील होण्याचा निर्धार एकमताने करण्यात आला. तालुका एकीकरण समिती आणि मराठी भाषिक युवा आघाडीचे नेत्यांनी या बैठकीत उपस्थिती लावली आता तालुका समितीचा दुसरा गट देखील अश्याच एकत्रित बैठका घेतल्या तर लवकरच वातावरण निर्मिती होईल . सध्य स्थितीत बेळगाव सह सीमा भागात मराठा मोर्चा जनजागृती जोमाने सुरु आहे त्याला उत्तम प्रतिसाद देखील मिळत आहे .  या बैठकीस मनोहर किणेकर राजेंद्र मूतगेकर  प्रकाश मरगाळे भाऊ गडकरी एस एम बेळवटकर नारायण सागावकर आर आय पाटील दीपक पावशे प्रेमा मोरेयांच्यासह  सह शेकडो महिला उपस्थित होत्या

mandoli village meeting 1

 belgaum
 belgaum

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.