Sunday, July 14, 2024

/

यशस्वी अभियंते अमित भिंगोर्डे यांचे निधन

 belgaum

मूळचे उगार खुर्द येथील सध्या महावीर नगर बेळगाव  वास्तव्यास असणारे, पुणे येथे नोकरी निमित्त  वास्तव्यास असलेले अमित भिंगोर्डे वय ५२ यांचे बुधवारी रात्री पुणे येथे हृदय विकाराच्या झटक्याने निधन झाले आहे.

त्यांच्या पश्चात आई पत्नी एक मुलगा एक मुलगी दोन भाऊ असा परिवार आहे. गुरुवारी सायंकाळी 7:30 वाजता  शहापूर स्मशानभूमीत अंतिम संस्कार होणार आहे. अमित भिंगोर्डे आय पी (इंडस्ट्रियल प्रोडक्शन) यशस्वी इंजिनियर होते.

ते रोबोटिक्स क्षेत्रातील तज्ज्ञ आणि प्रतिष्ठित व्यक्तिमत्व होते कुका रोबोटिक्सचे सी ई ओ आणि अध्यक्ष होते त्यानंतर ते टाटा मोटर्स रोबोटिक्स आणि ऑटोमेशन डिव्हिजन मध्ये मुख्य कार्यकारी अधिकारी म्हणून काम पाहिले होते या शिवाय टाटा मोटर्स च्या ब्राबो रोबोटिक्स मध्ये देखील सी ई ओ म्हणून जबाबदारी पार पाडली होती.Amit bhingurde

उद्योजक रतन टाटा सोबत त्यांनी विमान प्रवास केला होता बेळगावचे नाव उज्वल केले होते . या शिवाय बेळगाव भागातील अनेक होतकरू आणि युवा इंजिनियर्सना नेहमी मार्गदर्शन करत होते.

त्यांच्या निधनाने बेळगाव अभियंते क्षेत्रातील अमूल्य व्यक्तिमत्व हरपला आहे. अश्या या यशस्वी अभियंत्यास टीम बेळगाव live कडून श्रद्धांजली..

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.