Thursday, May 23, 2024

/

न्यू सैनिक सोसायटीच्या विरोधात ग्राहकांची तक्रार

 belgaum

बेळगाव तालुक्याच्या न्यू सैनिक सोसायटीमध्ये गुंतवलेल्या पैशांना परत न करता सोसायटी बंद करण्यात आली आहे. त्यामुळे बेळगावकर ठेवीदारांनी आमचे पैसे परत द्या, असे आवाहन केले.

येळळूर येथील न्यू सैनिक सोसायटीमध्ये शेकडो ग्राहकांनी पैसे गमवले आहेत. पैसे परत मागितले असता पैसे परत करणार नाही, असे संतापजनक वक्तव्य सोसायटीच्या संचालक व अधिकाऱ्यांनी केले आहे. गेल्या चार-चार महिन्यांपासून सोसायटीला टाळे ठोकले असून, सोसायटीचे सभासद याला प्रतिसाद देत नाहीत.

याबाबत सोसायटीच्या ग्राहकांनी सांगितले की, सोसायटी आमचे पैसे मिळत नसून आमचे पैसे आम्हाला परत हवे आहेत. याबाबत संचालक व सचिवांना विचारणा केली असता उद्धट उत्तरे देतात. त्यामुळे आम्ही सहकार खात्याकडे आमचे पैसे परत करण्याचे आवाहन करत आहोत.

 belgaum

यावेळी बोलताना विशाल उसळकर म्हणाले, मी सोसायटीत लाखो रुपयांची ठेव ठेवली आहे. गेल्या एक वर्षापासून मुद्दल आणि व्याज दोन्ही दिलेले नाही. मात्र, बँकेचे संचालक व अधिकारी या प्रश्नावर प्रतिक्रिया देत नाहीत. न्यू सैनिक सोसायटीने शेकडो लोकांकडून पैसे घेत असल्याची तक्रार ग्राहकांची फसवणूक केली आहे. आता सहकार खात्याने पैसे परत करण्याचे आवाहन केले आहे.

 belgaum

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.