Wednesday, April 17, 2024

/

गांजा विकताना प्रिया डॉनसह तिघांना अटक

 belgaum

बेळगावच्या पिंपळ कट्टा परिसरात दीड किलो गांजाची विक्री करत असताना प्रिया डॉन सह तिच्या दोन साथीदारांना मार्केट पोलिसांनी अटक केली. नाजिम अल्लाउद्दीन मुल्ला, प्रियांका विनोद नंदगडकर, मुस्ताक अहमद बागवान यांना अटक करण्यात आले असून त्यांच्याकडून दीड किलो गांजा जप्त करण्यात आलाय.

Don priya

मार्केट पोलिसांना मिळालेल्या माहितीनुसार ही कारवाई करण्यात आली असून तिघांना अटक करण्यात आली आहे.

 belgaum

प्रिया डॉन ही गेल्या दोन वर्षां पासून गांजा आणि पननी या अमली पदार्थ विक्रीचे रॅकेट चालवत होती मुंबईतून बेळगावात आणून हे नशेचे पदार्थ आपल्या साथीदारांसोबत विकत होती.मार्केट ए सी पी एन व्ही भरमनी यांनी अमली पदार्थ विक्री करणाऱ्या विरोधात मोहीम आखली असून या तिघांच्या जोडगोळीला त्यांनी गजाआड केले आहे. सदर अमली पदार्थ शाळा कॉलेज मधील विद्यार्थ्यांत विक्री करण्यात येत होते या कारवाई मुळे गांजा विक्री वर आळा नियंत्रण येणार आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.