Tuesday, April 16, 2024

/

अभय पाटील ए सी बीच्या कचाट्यात-बेहिशोबी संपत्तीची पुन्हा चौकशी

 belgaum

माजी आमदार अभय पाटील यांच्यावर भ्रष्टाचार निर्मुलन परिवार चे अध्यक्ष सुजित मुळगुंद यांनी लोकायुक्त न्यायालयात घातलेल्या बेहिशेबी मालमत्ता प्रकरणी दाव्यात पुन्हा एकदा जिल्हा कोर्टाने महत्वपूर्ण आदेश बजावला आहे.आमदार असतेवेळी बेहिशेबी मालमत्ता ,संपत्ती गोळा केल्या प्रकरणी 27 एप्रिल च्या आत ए सी बी पोलिसांनी तपास करून रिपोर्ट न्यायालयात सादर करण्याचे आदेश बजावले आहेत.

जिल्हा न्यायालयास सुजित यांनी दिलेल्या पुराव्यात तथ्य दिसत असून या प्रकरणाचा अँटी करप्शन ब्युरो पोलिसांनी पुन्हा तपास करून 27 एप्रिल पर्यंत रिपोर्ट दयावा असा आदेश बजावण्यात आला आहे

भ्रष्ट्राचार निर्मूलन परिवार चे अध्यक्ष सुजित मुळगुंद यांनी अभय पाटील यांच्या विरोधात 2013 मध्ये बेहिशोबी मालमत्ता गोळा केल्या प्रकरणी हाय कोर्टात याचिका दाखल केली होती. याबद्दलची कारवाई अनेक वर्षे प्रलंबित होती मात्र आता या आदेशाने मूलगुंद यांच्या लढ्याला दिलासा मिळाला आहे.Acb abhay patil

 belgaum

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.