Friday, May 24, 2024

/

बलात्कार आरोपीवर कडक आरोपपत्र दाखल करा

 belgaum

women cell nivedan

बेळगाव दि २३ : काकती युवती बलात्कार प्रकरणातील आरोपीवर कडक आरोप पत्र दाखल करा आणि  पिडीतेच्या कुटुंबास सुरक्षा पुरवावी अशी मागणी समस्त स्त्री संघटनेच्या वतीने करण्यात आली आहे. अखिल भारतीय महिला संघटनेच्या नेतृत्वात समस्त स्त्री संघटनेने सदर मागणी केली आहे .

राज्य पोलीस महा संचालक ,राज्य महिला आयोग आणि राज्य मानवाधिकार आयोगाच्या अध्यक्षाना निवेदना द्वारे केली आहे . गुरुवारी समस्त स्त्री शक्ती संघटनेच्या वतीने पोलीस उपायुक्त जी राधिका यांची भेट घेऊन सदर निवेदन देण्यात आले . हा खटला संपेपर्यंत पिडीत युवतीच्या कुटुंबाला पोलीस सुरक्षा देण्यात यावी याच्या शिवाय राजकीय लोकांचा दबाव या केस मध्ये येऊ नये याची काळजी घ्यावी अशी मागणी देखील करण्यात आली आहे .जांबोटी राकसकोप ,काकती आदी भागात पोलिसांनी गस्त वाढवली पाहिजे अस महिला संघटनेन निवेदनात म्हटल आहे . यावेळी अंजलीताई गाडगीळ, मनीषा सुभेदार ,प्रमोद हजारे ,माधुरी नेवगीरी , मंगला नंदीहल्ली,आरती रायकर ,उल्फत रंगरेज,मंदा नेवगी आदी उपस्थित होत्या

 belgaum

 

विध्यार्थ्यानी धर्मवीर संभाजी चौकात निषेध

गुरुवारी  सायंकाळी  बलात्कार प्रकरणातील आरोपींना फाशी ध्या अशी मागणी करत निषेध आंदोलन करण्यात आल . संभाजी चौकात फोटो फलक हातात घेऊन युवका विध्यार्थी एकत्रित होऊन हे आंदोलन केल

youth protest sambhaji chouk

 belgaum

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.